RUN Ent - TRÒ ĐÙA CỦA KRIS Show

Thời gian: 16:00 – 00:00 ngày 18/ 7/ 2017
Địa điểm: Hanoi Rock City 27/52 Tô Ngọc Vân,Tây Hồ,Hà Nội
____________________________________________

+ THÔNG TIN NỘI DUNG CHƯƠNG TRÌNH:
- Phần 1: 16h-18h30
Black Bear Tattoo Workshop
Mini Dance Contest : 500k Prize

- Phần 2: 19h

- 22h30
TRÒ ĐÙA CỦA KRIS SHOW
Dissneland 4

- Phần 3: 22h30 - UNKNOW
UNKNOW
_____________________________________________
THÔNG TIN & CÁCH THỨC MUA VÉ:

CỔNG ĐẶT VÉ ĐƯỢC MỞ CHÍNH THỨC TỪ 23/06/2017 đến hết ngày 07/07/2017.

CÁCH THỨC MUA VÉ:

A/ Thông tin vé:
Giá vé: 100.000 VNĐ

B/Cách thức mua vé:
Cách 1: Mua Online

Bạn chuyển khoản vào số: 0851 0000 11990
- Ngân Hàng Ngoại Thương Vietcombank
- Chủ tài khoản: Đinh Thanh Tùng.

Sau khi chuyển khoản bạn #INBOX cho Page ảnh #HÓAĐƠN chuyển khoản kèm #HỌTÊN và #SĐT của bạn.

Sau 7/7 bên mình sẽ thông báo địa điểm nhận vé.

Cách 2: Mua trực tiếp tại cửa.
Địa điểm: Hanoi Rock City 27/52 Tô Ngọc Vân

▼ Show More Information

27/52 Tô Ngọc Vân, Tây Hồ, Hà Nội
Tay Ho
18 July , Tuesday 16:00

More Events Nearby

 06 September , Thursday
 361º Design - Thiết kế I In ấn I Quảng cáo, Hanoi
 07 September , Friday
 Hanoi, Vietnam, Hanoi
 01 September , Saturday
 Thuốc diệt kiến Nhật Bản, Hanoi
 15 September , Saturday
 Mua bán máy chiếu cũ, Thanh lý máy chiếu, bán máy chiếu cũ, Hanoi
 17 August , Friday
 Mua bán máy chiếu cũ, Thanh lý máy chiếu, bán máy chiếu cũ, Hanoi
 07 September , Friday
 Mua bán máy chiếu cũ, Thanh lý máy chiếu, bán máy chiếu cũ, Hanoi
 31 August , Friday
 Sửa chữa điều hòa, bình nóng lạnh, máy giặt, cây nước 0989122109, Hanoi
 09 September , Sunday
 Sửa điều hòa, bình nóng lạnh, máy giặt giá rẻ 0989122109, Hanoi
 05 September , Wednesday
 Thảm chùi chân siêu thấm công nghệ Nhật Bản, Hanoi
 13 September , Thursday
 Quận Hà Đông - Hà Nội, Hanoi
 31 August , Friday
 Sửa chữa điều hòa, bình nóng lạnh, máy giặt, cây nước 0989122109, Hanoi
 31 August , Friday
 Sửa chữa điều hòa, bình nóng lạnh, máy giặt, cây nước 0989122109, Hanoi
 01 September , Saturday
 Sửa chữa điều hòa, bình nóng lạnh, máy giặt, cây nước 0989122109, Hanoi
 22 August , Wednesday
 Hanoi, Vietnam, Hanoi
 06 September , Thursday
 Hanoi, Vietnam, Hanoi
 02 September , Sunday
 Châu Phong Liên Hà Đông Anh Hà Nội, Hanoi
 06 September , Thursday
 Cầu Giấy, Hanoi
 11 September , Tuesday
 Tour Du lịch Hội chợ Quốc tế, Hanoi