RUN Ent - TRÒ ĐÙA CỦA KRIS Show

Thời gian: 16:00 – 00:00 ngày 18/ 7/ 2017
Địa điểm: Hanoi Rock City 27/52 Tô Ngọc Vân,Tây Hồ,Hà Nội
____________________________________________

+ THÔNG TIN NỘI DUNG CHƯƠNG TRÌNH:
- Phần 1: 16h-18h30
Black Bear Tattoo Workshop
Mini Dance Contest : 500k Prize

- Phần 2: 19h

- 22h30
TRÒ ĐÙA CỦA KRIS SHOW
Dissneland 4

- Phần 3: 22h30 - UNKNOW
UNKNOW
_____________________________________________
THÔNG TIN & CÁCH THỨC MUA VÉ:

CỔNG ĐẶT VÉ ĐƯỢC MỞ CHÍNH THỨC TỪ 23/06/2017 đến hết ngày 07/07/2017.

CÁCH THỨC MUA VÉ:

A/ Thông tin vé:
Giá vé: 100.000 VNĐ

B/Cách thức mua vé:
Cách 1: Mua Online

Bạn chuyển khoản vào số: 0851 0000 11990
- Ngân Hàng Ngoại Thương Vietcombank
- Chủ tài khoản: Đinh Thanh Tùng.

Sau khi chuyển khoản bạn #INBOX cho Page ảnh #HÓAĐƠN chuyển khoản kèm #HỌTÊN và #SĐT của bạn.

Sau 7/7 bên mình sẽ thông báo địa điểm nhận vé.

Cách 2: Mua trực tiếp tại cửa.
Địa điểm: Hanoi Rock City 27/52 Tô Ngọc Vân

▼ Show More Information

27/52 Tô Ngọc Vân, Tây Hồ, Hà Nội
Tay Ho
18 July , Tuesday 16:00

More Events Nearby

 23 July , Sunday
 Thư viện Quốc gia Việt Nam, Hanoi
 30 July , Sunday
 Indochina 241 Xuân Thuỷ Cầu Giấy, Hanoi
 06 August , Sunday
 Công viên Thống Nhất, Hanoi
 30 July , Sunday
 IPH Shopping Center, Hanoi
 06 August , Sunday
 Hanoi Rock City, Tay Ho
 06 August , Sunday
 Sân vận động Hàng Đẫy, Hanoi
 29 July , Saturday
 Trung tâm triển lãm văn hoá nghệ thuật Việt Nam, Hanoi
 06 August , Sunday
 Tượng Đài Lý Thái Tổ, Hanoi, Vietnam
 23 July , Sunday
 Savico MegaMall, Hanoi
 06 August , Sunday
 Công Viên Thống Nhất -Lê Duẩn, Hanoi
 29 July , Saturday
 Trixie Cafe&Lounge, Hanoi
 03 August , Thursday
 London College for Design & Fashion - Hanoi, Hanoi
 06 August , Sunday
 THPT Việt Đức, Hanoi
 13 August , Sunday
 Công Viên Thống Nhất -Lê Duẩn, Hanoi
 23 July , Sunday
 Airport Exclusive Club, Hanoi
 01 August , Tuesday
 Học viện Báo chí và Tuyên truyền, Hanoi
 11 August , Friday
 Hanoi, Vietnam, Hanoi
 29 July , Saturday
 Hanoi, Vietnam, Hanoi
 31 July , Monday
 Beta Cineplex, Hanoi
 12 August , Saturday
 Trung Tâm Sự Kiện & Tiệc Cưới CTM Palace, Hanoi
 30 July , Sunday
 Hanoi Rock City, Tay Ho
 31 July , Monday
 Hanoi, Vietnam, Hanoi
 30 July , Sunday
 ADSJ Angelo Dance Studio JAPAN, Hanoi
 06 August , Sunday
 DING TEA 26 Thái Hà, Hanoi
 19 August , Saturday
 Cgv Mipec Tây Sơn, Hanoi
 12 August , Saturday
 Trung tâm Văn hóa Pháp tại Hà Nội - L'Espace, Hanoi
 31 July , Monday
 Trường Cao đẳng Y Dược Hà Nội, Hanoi
 29 July , Saturday
 Gemini Coffee 137 Nguyễn Chí Thanh, Hanoi
 05 August , Saturday
 Nhà hát Star Galaxy - 87 Láng Hạ, Hanoi
 24 July , Monday
 Liên hoan phim Tài liệu Châu Âu - Việt Nam, Hanoi
 25 July , Tuesday
 BHD Star Phạm Ngọc Thạch, Hanoi
 05 August , Saturday
 Thư viện Quốc gia Việt Nam, Hanoi