Red Hot Chili Peppers á Íslandi

MIÐASALA HEFST 15. DESEMBER
PÓSTLISTAFORSALA SENU LIVE FER FRAM 14. DESEMBER
SONGKICK FORSALA FER FRAM 13. DESEMBER
Útskýringar á því hvernig allar forsölur fara fram má finna hér: http://bit.ly/rhcp_forsolurnar
---------------------------------------------------------------
Íslensk hljómsveit mun sjá

um upphitun. Ákveðið og tilkynnt verður síðar hver hreppir hnossið.

Red Hot Chili Peppers eru ein af farsælustu rokkböndum sögunnar og hefur selt yfir 60 milljón plötur (þeirra á meðal eru fimm platínumplötur). Meðlimir eru Anthony Kiedis (söngur), Flea (bassi), Chad Smith (trommur), og Josh Klinghoffer (gítar), og undir flaggi sveitarinnar hafa þeir unnið sex Grammy-verðlaun; fyrir bestu rokkplötuna (Stadium Arcadum), besta tónlistarflutning hljómsveitar („Dani California“), besta rokklagið („Scar Tissue“) og besta rokkflutning með söng („Give It Away“).

Nýjan platan þeirra, The Getaway, hefur fengið gríðarlega góða dóma. Ljóst er að hér verður um sögulega tónleika að ræða.

Verðsvæðin eru hér sem segir:
A svæði: 19.990 kr
B svæði: 13.990 kr

Um 6 þúsund miðar eru í A svæði og um 4 þúsund miðar í B svæði, þannig að í heildina eru 10 þúsund miðar í boði. Af gefnu tilefni skal tekið fram að ekki er hægt að halda aukatónleika.

Nánar: www.sena.is/rhcp
Miðasala: http://bit.ly/rhcpmidi

▼ Show More Information


Reykjavík
31 July , Monday 20:00

More Events Nearby

 08 October , Sunday
 Laugardalshöll, Reykjavík
 13 October , Friday
 Sena Live, Reykjavík
 21 September , Thursday
 Háskólabíó, Reykjavík
 07 October , Saturday
 Dýraríkið Holtagörðum, Reykjavík
 30 September , Saturday
 Harpa Concert Hall and Conference Centre, Reykjavík
 23 September , Saturday
 Eldborg, Harpa, Austurbakka 2, Reykjavík
 07 October , Saturday
 Fylkisvöllur, Reykjavík
 02 October , Monday
 Hilton Reykjavík Nordica, Reykjavík
 01 October , Sunday
 Harpa Concert Hall and Conference Centre, Reykjavík
 22 September , Friday
 Háskólabíó, Reykjavík
 29 September , Friday
 Húrra, Reykjavík
 05 October , Thursday
 Bæjarbíó, Hafnarfjörður
 30 September , Saturday
 Bíó Paradís, Reykjavík
 06 October , Friday
 Grand Hotel Reykjavik, Reykjavík
 23 September , Saturday
 Hard Rock Cafe Reykjavik, Reykjavík
 07 October , Saturday
 Harpa Concert Hall and Conference Centre, Reykjavík
 22 September , Friday
 Harpa Concert Hall and Conference Centre, Reykjavík
 14 October , Saturday
 Paloma, Reykjavík
 22 September , Friday
 Bíó Paradís, Reykjavík
 14 October , Saturday
 Hard Rock Cafe Reykjavik, Reykjavík
 22 September , Friday
 Harpa Concert Hall and Conference Centre, Reykjavík
 06 October , Friday
 Bíó Paradís, Reykjavík
 29 September , Friday
 Hard Rock Cafe Reykjavik, Reykjavík
 21 September , Thursday
 Iðnó, Reykjavík
 28 September , Thursday
 Reykjavík, Iceland, Reykjavík
 22 September , Friday
 Hard Rock Cafe Reykjavik, Reykjavík
 28 September , Thursday
 Lebowskibar, Reykjavík
 10 October , Tuesday
 Rosenberg Reykjavík, Reykjavík
 29 September , Friday
 Bíó Paradís, Reykjavík
 05 October , Thursday
 Reykjavík, Iceland, Reykjavík
 26 September , Tuesday
 Yoga shala Reykjavík - One Yoga, Reykjavík
 24 September , Sunday
 Stjörnuvöllur, Garðabær
 07 October , Saturday
 Kirsuberjatréð, Reykjavík
 24 September , Sunday
 Fjölnisvöllur, Reykjavík
 22 September , Friday
 Bæjarbíó, Hafnarfjörður
 21 September , Thursday
 Fjölnisvöllur, Reykjavík