Red Hot Chili Peppers á Íslandi

MIÐASALA HEFST 15. DESEMBER
PÓSTLISTAFORSALA SENU LIVE FER FRAM 14. DESEMBER
SONGKICK FORSALA FER FRAM 13. DESEMBER
Útskýringar á því hvernig allar forsölur fara fram má finna hér: http://bit.ly/rhcp_forsolurnar
---------------------------------------------------------------
Íslensk hljómsveit mun sjá

um upphitun. Ákveðið og tilkynnt verður síðar hver hreppir hnossið.

Red Hot Chili Peppers eru ein af farsælustu rokkböndum sögunnar og hefur selt yfir 60 milljón plötur (þeirra á meðal eru fimm platínumplötur). Meðlimir eru Anthony Kiedis (söngur), Flea (bassi), Chad Smith (trommur), og Josh Klinghoffer (gítar), og undir flaggi sveitarinnar hafa þeir unnið sex Grammy-verðlaun; fyrir bestu rokkplötuna (Stadium Arcadum), besta tónlistarflutning hljómsveitar („Dani California“), besta rokklagið („Scar Tissue“) og besta rokkflutning með söng („Give It Away“).

Nýjan platan þeirra, The Getaway, hefur fengið gríðarlega góða dóma. Ljóst er að hér verður um sögulega tónleika að ræða.

Verðsvæðin eru hér sem segir:
A svæði: 19.990 kr
B svæði: 13.990 kr

Um 6 þúsund miðar eru í A svæði og um 4 þúsund miðar í B svæði, þannig að í heildina eru 10 þúsund miðar í boði. Af gefnu tilefni skal tekið fram að ekki er hægt að halda aukatónleika.

Nánar: www.sena.is/rhcp
Miðasala: http://bit.ly/rhcpmidi

▼ Show More Information


Reykjavík
31 July , Monday 20:00

More Events Nearby

 21 June , Thursday
 Secret Solstice Festival, Reykjavík
 02 June , Saturday
 Harpa Concert Hall and Conference Centre, Reykjavík
 21 June , Thursday
 Reykjavík, Iceland, Reykjavík
 01 June , Friday
 Gamla Bíó, Reykjavík
 26 May , Saturday
 Sena Live, Reykjavík
 01 June , Friday
 Harpa Concert Hall and Conference Centre, Reykjavík
 26 May , Saturday
 Reykjavík Airport, Reykjavík
 07 June , Thursday
 Sumargleðin, Reykjavík
 14 June , Thursday
 Harpa Concert Hall and Conference Centre, Reykjavík
 26 May , Saturday
 Laugardalslaug, Reykjavík
 09 June , Saturday
 Listahátíð í Reykjavík / Reykjavik Arts Festival, Reykjavík
 30 May , Wednesday
 Sena Live, Reykjavík
 09 June , Saturday
 Reykjavík, Iceland, Reykjavík
 08 June , Friday
 Reykjavík, Iceland, Reykjavík
 21 June , Thursday
 Miðnæturhlaup Suzuki - Suzuki Midnight Sun Run, Reykjavík
 21 June , Thursday
 IÐNÓ, Reykjavík
 25 May , Friday
 Reykjavík, Iceland, Reykjavík
 23 June , Saturday
 Secret Solstice Festival, Reykjavík
 16 June , Saturday
 Borgarleikhúsið, Reykjavík
 02 June , Saturday
 Harpa Concert Hall and Conference Centre, Reykjavík
 23 June , Saturday
 Secret Solstice Festival, Reykjavík
 16 June , Saturday
 Reykjavík, Iceland, Reykjavík
 02 June , Saturday
 Borgarleikhúsið, Reykjavík
 21 June , Thursday
 Reykjavík, Iceland, Reykjavík
 16 June , Saturday
 Reykjavík, Iceland, Reykjavík
 19 June , Tuesday
 Iceland Reykjavik, Reykjavík
 20 June , Wednesday
 Reykjavík, Iceland, Reykjavík
 01 June , Friday
 Dillon Whiskey Bar, Reykjavík
 21 June , Thursday
 Yoga Shala Reykjavík, Reykjavík
 29 May , Tuesday
 Reykjavik University, Reykjavík
 20 June , Wednesday
 University of Iceland Main Building, Reykjavík
 21 June , Thursday
 Forréttabarinn, Reykjavík
 18 June , Monday
 Iceland Reykjavik, Reykjavík
 17 June , Sunday
 Reykjavík, Iceland, Reykjavík
 30 May , Wednesday
 Reykjavík, Iceland, Reykjavík