Music Contest by Melody Of Life 11

SPICYDISC เฟ้นหาวงดนตรีรุ่นใหม่ในงานเมโลดี้ ออฟไลฟ์ ครั้งที่11
---
วงที่ชนะเลิศ จะได้รับสิทธิ์พิจารณาในการออกซิงเกิลและถ่ายทำมิวสิควีดีโอกับ SPICYDISC
- ทุนการศึกษา 30,000 / 20,000 / 10,000 บาท
- รถจักรยานยนต์ YAMAHA รวมมูลค่ากว่า 200,000บาท

---
เงื่อนไขการประกวด
1.สมาชิกในวงดนตรีต้องไม่เกิน 9 คน

และอายุไม่เกิน 30 ปี
2.ไม่สังกัดในค่ายเพลงใด และสมาชิกในวงหรือวงดนตรี ต้องไม่ผ่านการออกอัลบั้มในค่ายเพลงใดๆ มาก่อน
3.ส่งลิงก์วิดีโอ YOUTUBE ผลงานการแสดงดนตรี จำนวน 1 เพลง
มาที่ E-mail : melodyoflifemusiccontest@gmail.com
***โดยให้เป็นเพลงอะไรก็ได้ของ SPICYDISC สามารถเล่นเหมือน หรือ Re-Arrange ใหม่ในสไตล์ของวงก็ได้
***ถ้าเพลงที่เเต่งเนื้อร้องและทำนองของวงเองจะได้รับการพิจารณาเป็นพิเศษ

---
ส่งผลงานได้ตั้งเเต่วันนี้ถึง วันที่ 15 มีนาคม 2561
ประกาศผลวงที่จะเข้ารอบสุดท้ายวันที่ 16 มีนาคม 2561

---
กติการรอบไฟนอล
1.แสดงสดทั้งหมด 2 เพลงคือ เพลงของตัวเอง ความยาวไม่เกิน 5 นาที
และเพลง Re-Arrange เพลงของค่าย SPICYDISC
2.เวทีการประกวดจะจัดขึ้นใน วันเสาร์ที่ 24 มีนาคม 2561 ที่ลาน Eden1
ณ ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเวิลด์ ตั้งเเต่เวลา 11.00-14.00 น.

▼ Show More Information

adress is not specified
24 March , Saturday 11:00

More Events Nearby

 29 July , Sunday
 BITEC Bangkok International Trade & Exhibition Centre ไบเทค บางนา, Bangkok
 12 August , Sunday
 Queen Sirikit National Convention Center, Bangkok
 02 August , Thursday
 Moonstar Studio No.8, Bangkok
 05 August , Sunday
 Central World (เซนทรัลเวิร์ล), Bangkok
 23 July , Monday
 IMPACT Arena, Muang Thong Thani, Amphoe Pak Kret
 23 July , Monday
 Impact Arena Bangkok, Bangkok
 08 August , Wednesday
 CDC Crystal Grand Ballroom, Bangkok
 29 July , Sunday
 สวนหลวง ร.9, Bangkok
 29 July , Sunday
 สวนหลวง ร.9, Bangkok
 10 August , Friday
 Bangkok, Thailand, Bangkok
 02 August , Thursday
 ธัญญะ ช็อปปิ้ง พาร์ค, Bangkok
 19 August , Sunday
 Classy Records, Bangkok
 05 August , Sunday
 เดอะมอลล์าบางกะปิ, Bang Kapi
 29 July , Sunday
 สวนหลวง ร.9, Bangkok
 29 July , Sunday
 สวนหลวง ร.9, Bangkok
 27 July , Friday
 PandaDumnam.com, Amphoe Muang Nonthaburi
 16 August , Thursday
 Bangkok, Thailand, Bangkok
 16 August , Thursday
 Bangkok, Thailand, Bangkok
 28 July , Saturday
 SO Sofitel Bangkok, Bangkok
 03 August , Friday
 อำเภอเบตง จังหวัดยะลา,
 03 August , Friday
 Camelian-Theme Studio & Cafe' : สตูดิโอให้เช่า, Bangkok
 05 August , Sunday
 Bangkok, Thailand, Bangkok
 11 August , Saturday
 Holiday Inn Bangkok Silom, Bangkok
 09 August , Thursday
 The Stranger Bar, Bangkok
 12 August , Sunday
 The Stranger Bar, Bangkok
 18 August , Saturday
 Bangkok School of Management, Bangkok
 11 August , Saturday
 Bangkok School of Management, Bangkok
 30 July , Monday
 The Landmark Bangkok, Bangkok
 20 August , Monday
 Pacific City Club, Bangkok
 10 August , Friday
 Ashtanga Yoga Center Of Bangkok. - AYBKK, Bangkok
 19 August , Sunday
 Compass SkyView Hotel, Bangkok
 05 August , Sunday
 Compass SkyView Hotel, Bangkok
 01 August , Wednesday
 My Pilates Bangkok - The Pilatest, Bangkok