วิ่ง : Bangkok 10K International Run ครั้งที่ 29

วิ่ง : Bangkok 10K International Run ครั้งที่ 29
จัดวันที่ : 28 ตุลาคม 2561
สถานที่ : หน้าองค์การสหประชาชาติ ถ.ราชดำเนิน
ประเภทการแข่งขัน
Mini Marathon 10 Km.
Fun Run 5.5 Km.
Mara-fun for Kids 1 Km.
ค่าสมัครยังไม่ระบุ

รายละเอียดเพิ่มเติมติดตามได้ที่
https://www.facebook.com/amazingfieldrunning/

แนะนำงานวิ่ง

ปั่น โดย #วิ่งไหนกันปั่นไหนดี
อัพเดททุกกิจกรรมฉับไว กด #Seefirst และ #Following
www.facebook.com/wheretorunwhentoride

▼ Show More Information

, 10200
Bangkok
28 October , Sunday 05:30

More Events Nearby

 18 November , Sunday
 Bangkok, Thailand, Bangkok
 25 November , Sunday
 Bangkok, Thailand, Bangkok
 18 November , Sunday
 Bangkok, Thailand, Bangkok
 13 December , Thursday
 Bangkok, Thailand, Bangkok
 15 November , Thursday
 Tailandia, Bangkok
 08 December , Saturday
 ทริปเดินป่า น้อยหลงทาง, Nonthaburi
 01 December , Saturday
 RBSC Polo Club, Bangkok
 26 November , Monday
 SILMO Bangkok, Bangkok
 01 December , Saturday
 Holiday Inn Bangkok Silom, Bangkok
 02 December , Sunday
 The Stranger Bar, Bangkok
 26 November , Monday
 The Stranger Bar, Bangkok
 17 November , Saturday
 Bangkok School of Management, Bangkok
 08 December , Saturday
 Bangkok School of Management, Bangkok
 22 November , Thursday
 Pacific City Club, Bangkok
 19 November , Monday
 Pacific City Club, Bangkok
 13 December , Thursday
 Pacific City Club, Bangkok
 09 December , Sunday
 Compass SkyView Hotel, Bangkok
 17 November , Saturday
 Miracle Grand Convention Hotel, Bangkok
 17 November , Saturday
 Mellow Garden Restaurant&Bakery, Bangkok